Lanzhou - Chongqing High-Speed ​​Train

Pag-book ng Ticket sa Tren ng Tsina Pakipili

Lanzhou – Mataas na Bilis ng Chongqing, nagsisimula sa Lanzhou sa hilaga, at nagtatapos sa Chongqing sa timog, na dadaan sa tatlong lalawigan ng Gansu, Sichuan at Chongqing. Sa kasalukuyan, mayroong dalawang bullet train na bumibiyahe sa pagitan ng Chongqing at Lanzhou, na may dinisenyong bilis na 350 km/h at ang oras ng paglalakbay na humigit-kumulang 7 oras. Ang mga upuan sa una at pangalawang klase ay nasa mga bullet train. Bilang karagdagan, mayroong 5 pares ng normal na bilis na mga tren, na tumatagal ng 11 hanggang 14 na oras upang matapos ang 800 kilometro. Ang mga sleeper class ay isa ring magandang pagpipilian para sa isang cost-effective na paglalakbay sa tren.

  • Distansya: humigit-kumulang 886 kilometro (550 milya)
  • Mga terminal: Lanzhou Railway Station , Lanzhou West Railway Station, Chongqing North Railway Station
  • Tagal: humigit-kumulang 7 oras
  • Mga pangunahing hinto: Lanzhou, Longnan, Guangyuan, Langzhong, Nanchong, Chongqing

lanzhou-chongqing high speed rail, China bullet train

Mga Iskedyul ng High-Speed ​​Train ng Lanzhou papuntang Chongqing

(Na-update noong ika-17 ng Pebrero, 2020)



Lanzhou hanggang Chongqing North
Numero ng Tren Oras ng pag-alis Oras ng pagdating Tagal
D754 08:55 15:54 6 h 59 m
Lanzhou West hanggang Chongqing North
Numero ng Tren Oras ng pag-alis Oras ng pagdating Tagal
D752 15:42 23:25 7 h 43 m

Napapanahong mga iskedyul ng tren para sa mga high-speed na tren ng Lanzhou hanggang Chongqing.

Mga Iskedyul ng High-Speed ​​Train ng Chongqing papuntang Lanzhou

(Na-update noong ika-17 ng Pebrero, 2020)

Chongqing North hanggang Lanzhou
Numero ng Tren Oras ng pag-alis Oras ng pagdating Tagal
D751 06:40 13:39 6 h 59 m
D753 16:25 23:54 7 h 29 m

Napapanahon ang mga iskedyul ng tren mula Chongqing hanggang Lanzhou

Lanzhou – Chongqing High-Speed ​​Train Ticket Fares

negosyo Primera klase Pangalawang klase
- US$52 (356 CNY) US$33 (222 CNY)

Lanzhou – Chongqing Non-Bullet Train

Mga Ordinaryong Iskedyul ng Tren ng Lanzhou papuntang Chongqing

(Na-update noong ika-17 ng Pebrero, 2020)

Lanzhou hanggang Chongqing
Numero ng Tren Oras ng pag-alis Oras ng pagdating Tagal
K544 00:50 12:38 11 h 48 m
K652 07:16 19:18 12 h 2 m
K778 07:30 19:43 12 h 13 m
K680 22:37 12:49 sa susunod na araw 14 h 12 m
K1504 23:28 10:19 sa susunod na araw 15 h 51 m

Chongqing papuntang Lanzhou Mga Ordinaryong Iskedyul ng Tren

(Na-update noong ika-17 ng Pebrero, 2020)

Chongqing papuntang Lanzhou
Numero ng Tren Oras ng pag-alis Oras ng pagdating Tagal
K651 07:58 20:19 12 h 21 m
K1503 08:58 19:38 10 h 40 m
K777 11:22 21:20 9 h 58 m
K679 15:33 04:41 sa susunod na araw 13 h 8 m
K543 19:04 05:34 sa susunod na araw 10 h 30 m
Z223 22:25 09:11 sa susunod na araw 10 h 46 m

Mga Kaugnay na Artikulo

  • Hong Kong papuntang Guilin high-speed na tren
  • Mataas na bilis ng tren mula sa Guangzhou patungong Guilin
  • Paano mag-book ng mga tiket sa tren sa China online
  • Sumakay ng magdamag na tren sa China